Chiều ngày 01 tháng 4 năm 2024, Thành ủy Thủ Đức tổ chức Lễ công bố Quyết định cán bộ. Tham dự buổi lễ có đồng chí Nguyễn Hữu Hiệp, Ủy viên Ban Thường vụ Thành ủy Thành phố Hồ Chí Minh, Bí thư Thành ủy Thủ Đức; đồng chí Nguyễn Phước Hưng, Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ Thành phố Hồ Chí Minh, Phó Bí thư Thường trực Thành ủy, Chủ tịch Hội đồng nhân dân thành phố Thủ Đức; đồng chí Hoàng Tùng, Phó Bí thư Thành ủy, Chủ tịch Ủy ban nhân dân thành phố Thủ Đức; các đồng chí Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức; Cấp ủy, lãnh đạo Phòng Nội vụ thành phố, phòng Văn hóa - Thể thao và Du lịch thành phố; các đồng chí trong Ban Thường vụ Đảng ủy phường Hiệp Bình Chánh và Tăng Nhơn Phú A…
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/bantochuc/nthung/2024_4_2/z530526976498791985604d614d27e0f638159a8109542_2420247.jpg?w=1130)
Lãnh đạo thành phố Thủ Đức trao Quyết định và tặng hoa chúc mừng các đồng chí nhận Quyết định
Tại buổi lễ, đồng chí Nguyễn Khắc Điệp, Phó Trưởng Ban Tổ chức Thành ủy đã công bố Quyết định số 2139-QĐ/TU ngày 22 tháng 3 năm 2024 của Thành ủy Thủ Đức chỉ định đồng chí Phạm Hoa Mai, Thành ủy viên, Trưởng Phòng Nội vụ thành phố Thủ Đức tham gia Ban Chấp hành Đảng bộ, Ban Thường vụ Đảng ủy và giữ chức vụ Bí thư Đảng ủy phường Hiệp Bình Chánh, nhiệm kỳ 2020 - 2025;
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/bantochuc/nthung/2024_4_2/z530816541350904775862951d3777b63abaa5446015fe_24202412.jpg?w=1130)
Đồng chí Nguyễn Khắc Điệp, Phó Trưởng Ban Tổ chức Thành ủy thông qua các quyết định về công tác cán bộ
Đồng chí Hồ Minh Chiến, Phó Trưởng Phòng Nội vụ thành phố Thủ Đức công bố Quyết định số 3879/QĐ-UBND ngày 22 tháng 3 năm 2024 của Ủy ban nhân dân thành phố Thủ Đức về điều động đồng chí Nguyễn Thành Trung, Thành ủy viên, Bí thư Đảng ủy phường Tăng Nhơn Phú A đến nhận công tác tại Phòng Nội vụ thành phố Thủ Đức, bổ nhiệm giữ chức vụ Trưởng phòng; Quyết định số 3876/QĐ-UBND ngày 22 tháng 3 năm 2024 của Ủy ban nhân dân thành phố Thủ Đức về bổ nhiệm đồng chí Nguyễn Trúc Minh, Phó Trưởng Phòng Văn hóa - Thể thao và Du lịch thành phố Thủ Đức giữ chức vụ Trưởng Phòng Văn hóa - Thể thao và Du lịch thành phố Thủ Đức.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/bantochuc/nthung/2024_4_2/z5305269772815e0adac7314f53a174a966adabf881ca2_2420247.jpg?w=1130)
Đồng chí Hồ Minh Chiến, Phó Trưởng phòng Nội vụ thông qua quyết định về công tác cán bộ
Phát biểu giao nhiệm vụ, đồng chí Nguyễn Hữu Hiệp, Bí thư Thành ủy Thủ Đức chúc mừng các đồng chí được điều động, bổ nhiệm nhận nhiệm vụ mới. Đồng chí Nguyễn Hữu Hiệp mong muốn các đồng chí tiếp tục phát huy phẩm chất, năng lực, kinh nghiệm, nêu cao tinh thần trách nhiệm để cùng với tập thể Phòng Nội vụ thành phố, Phòng Văn hóa - Thể thao và Du lịch thành phố, Đảng ủy phường Hiệp Bình Chánh hoàn thành tốt nhiệm vụ, chỉ tiêu được giao; góp phần sự phát triển chung của thành phố…
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/bantochuc/nthung/2024_4_2/z5305269772901db627d5dcc02f2fc8454f79d5fb08cc9_2420247.jpg?w=1130)
Đồng chí Nguyễn Hữu Hiệp, Bí thư Thành ủy Thủ Đức phát biểu chỉ đạo
Phát biểu tại buổi lễ, các đồng chí nhận nhiệm vụ mới bày tỏ niềm vinh dự, tự hào và cảm ơn lãnh đạo thành phố Thủ Đức tin tưởng, giao nhiệm vụ mới; hứa sẽ tiếp tục nỗ lực, nêu cao tinh thần trách nhiệm, phát huy tinh thần đoàn kết hoàn thành xuất sắc các nhiệm vụ được giao, góp phần xây dựng thành phố Thủ Đức ngày càng phát triển.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/bantochuc/nthung/2024_4_2/z5305269773065441cc1e408e6d379f12d1a9c1a7281a8_2420247.jpg?w=1130)
Đồng chí Phạm Hoa Mai, Thành ủy viên, Bí thư Đảng ủy phường Hiệp Bình Chánh phát biểu nhận nhiệm vụ
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/bantochuc/nthung/2024_4_2/z5305269773067ccbc2faeeeb022b2083c01a0731af309_2420247.jpg?w=1130)
Đồng chí Nguyễn Thành Trung, Thành ủy viên, Trưởng phòng Nội vụ thành phố phát biểu nhận nhiệm vụ
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/bantochuc/nthung/2024_4_2/z53052697731313a6456e1b82002fb568ea2df27db4a72_2420247.jpg?w=1130)
Đồng chí Nguyễn Trúc Minh, Trưởng phòng Văn hóa - Thể thao và Du lịch thành phố phát biểu nhận nhiệm vụ
Lương Hợp