Chiều ngày 30 tháng 6 năm 2023, Đảng ủy phường Linh Trung tổ chức Lễ trao Quyết định cán bộ. Tham dự có đồng chí Nguyễn Thanh Bình, Thành ủy viên, Bí thư Đảng ủy phường, cùng các đồng chí trong Ban Chấp hành Đảng bộ phường Linh Trung.
Tại buổi Lễ, Đảng ủy phường Linh Trung đã công bố và trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về chỉ định Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ phường Linh Trung nhiệm kỳ 2020 - 2025 đối với đồng chí Đinh Thị Thuấn, Cán bộ Văn phòng Đảng ủy phường Linh Trung.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/bantochuc/tththuy/2023_6_30/BCH%20LTrung.%20Dinh%20Thi%20Thuan5.jpg?w=1130)
Đồng chí Nguyễn Thanh Bình, Bí thư Đảng ủy phường cùng các đồng chí trong Ban Thường vụ Đảng ủy phường trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về chỉ định Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ phường Linh Trung nhiệm kỳ 2020 - 2025 cho đồng chí Đinh Thị Thuấn