Chiều ngày 01 tháng 11 năm 2023, Đảng ủy phường Linh Chiểu tổ chức Lễ trao Quyết định cán bộ. Tham dự có đồng chí Trần Thanh Bình, Bí thư Đảng ủy phường, cùng các đồng chí trong Ban Chấp hành Đảng bộ phường Linh Chiểu.
Tại buổi Lễ, Đảng ủy phường Linh Chiểu đã công bố và trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về chỉ định Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ, Ủy viên Ban Thường vụ Đảng ủy phường Linh Chiểu nhiệm kỳ 2020 - 2025 đối với đồng chí Đỗ Thanh Thắng, Bí thư chi bộ, Trưởng Công an phường.
Đồng chí Trần Thanh Bình, Bí thư Đảng ủy phường (bìa phải) trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về chỉ định Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ, Ủy viên Ban Thường vụ Đảng ủy phường Linh Chiểu nhiệm kỳ 2020 - 2025 cho đồng chí Đỗ Thanh Thắng