Chiều ngày 20 tháng 6 năm 2023, Đảng ủy phường Tam Phú tổ chức Lễ trao Quyết định cán bộ. Tham dự có đồng chí Đặng Trần Quang Tuấn, Bí thư Đảng ủy phường, cùng các đồng chí trong Ban Chấp hành Đảng bộ phường Tam Phú.
Tại buổi Lễ, Đảng ủy phường Tam Phú đã công bố và trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về chỉ định Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ phường Tam Phú nhiệm kỳ 2020 - 2025 đối với đồng chí Nguyễn Thị Anh, Bí thư chi bộ, Hiệu trưởng trường Trung học cơ sở Thái Văn Lung.
Đồng chí Đặng Trần Quang Tuấn, Bí thư Đảng ủy phường trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về chỉ định Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ phường Tam Phú nhiệm kỳ 2020 - 2025 cho đồng chí Nguyễn Thị Anh