Chiều ngày 26 tháng 6 năm 2023, Chi bộ trường Trung học phổ thông Nguyễn Hữu Huân tổ chức Lễ trao Quyết định cán bộ.
Tại buổi Lễ, Cấp ủy chi bộ đã công bố và trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về công nhận Bí thư Chi bộ nhiệm kỳ 2020 – 2025 đối với đồng chí Đỗ Dương Cung, Phó Bí thư chi bộ, Hiệu trưởng nhà trường.
Đồng chí Đỗ Dương Cung, Phó Bí thư chi bộ, Hiệu trưởng nhận Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về công nhận Bí thư Chi bộ nhiệm kỳ 2020 – 2025