Chiều ngày 25 tháng 3 năm 2024, Chi bộ trường Trung học phổ thông Nguyễn Hữu Huân tổ chức Lễ trao Quyết định cán bộ.
Tại buổi Lễ, Cấp ủy chi bộ đã công bố và trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về chỉ định Phó Bí thư Chi bộ nhiệm kỳ 2020 - 2025 đối với đồng chí Nguyễn Thị Duyên, Phó Hiệu trưởng nhà trường và chỉ định Chi ủy viên chi bộ nhiệm kỳ 2020 - 2025 đối với đồng chí Phùng Nhật Anh, Phó Hiệu trưởng nhà trường.
Đồng chí Nguyễn Thị Duyên và đồng chí Phùng Nhật
Anh nhận Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức