Sáng ngày 27 tháng 10 năm 2023, Đảng ủy phường Phước Long A tổ chức Lễ trao Quyết định cán bộ. Tham dự có đồng chí Lâm Thị Ngọc Phượng, Bí thư Đảng ủy phường, cùng các đồng chí trong Ban Chấp hành Đảng bộ phường Phước Long A.
Tại buổi Lễ, Đảng ủy phường Phước Long A đã công bố và trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về công nhận Ủy viên Ban Thường vụ Đảng ủy phường Phước Long A nhiệm kỳ 2020 - 2025 đối với đồng chí Lê Trần Hồng Ân, Đảng ủy viên, Chủ tịch Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam phường Phước Long A.
Đồng chí Lâm Thị Ngọc Phượng, Bí thư Đảng ủy và các đồng chí Ban Chấp hành Đảng bộ phường trao Quyết định của Ban Thường vụ Thành ủy Thủ Đức về công nhận Ủy viên Ban Thường vụ Đảng ủy phường Phước Long A nhiệm kỳ 2020 - 2025 cho đồng chí Lê Trần Hồng Ân